Tufafin Waya Mai Saƙar Karfe Da Rana-TW

Takaitaccen Bayani:

Twill saƙa waya zaneza a iya samarwa a cikin adadi mai yawa na bambancin.Tare da daidaitaccen sigar, ana saƙa wayoyi biyu na warp sannan kuma a ƙarƙashin nau'ikan wayoyi masu saƙa ta yadda za a sami raguwar zaren guda ɗaya tsakanin layuka.Ana zabar wannan saƙar ne a lokacin da waya ta yi kauri dangane da buɗaɗɗen buɗaɗɗen da ba zai iya jure wa gurɓatar aikin saƙar da kanta ba.Amfani da sabuwar fasahar saƙa na tabbatar da tsayayyen saƙa.Buɗe da siffar lu'u-lu'u na ragar suna samar da saƙar ƙirar ƙira.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

dasda

Material: 304, 304L, 316, 316L, 317L, 904L, Duplex karfe da dai sauransu.

Twiving Specifications

Lambar samfur

Warp raga

Saƙar raga

Diamita na waya

Aperature

Bude wuri

inci

mm

inci

mm

(%)

STW-30/0.4

30

30

0.0157

0.399

0.0176

0.45

28.0

STW-40/0.35

40

40

0.0138

0.350

0.011

0.29

20.1

STW-40/0.4

40

40

0.0157

0.400

0.009

0.24

13.7

STW-46/0.25

46

46

0.0100

0.254

0.012

0.30

29.2

STW-60/0.25

60

60

0.0100

0.254

0.007

0.17

16.0

STW-80/0.17

80

80

0.0067

0.170

0.006

0.15

21.6

STW-100/0.12

100

100

0.0047

0.120

0.005

0.13

27.8

STW-120/0.11

120

120

0.0043

0.110

0.004

0.10

23.1

STW-150/0.8

150

150

0.0031

0.080

0.004

0.09

27.8

STW-200/0.06

200

200

0.0024

0.060

0.003

0.07

27.8

STW-270/0.04

270

270

0.0016

0.041

0.002

0.05

32.3

STW-300/0.038

300

300

0.0015

0.038

0.002

0.05

30.3

STW-325/0.036

325

325

0.0014

0.036

0.002

0.04

29.7

STW-350/0.035

350

350

0.0014

0.035

0.001

0.04

26.8

STW-400/0.025

400

400

0.0011

0.028

0.001

0.04

31.4

STW-500/0.025

500

500

0.0010

0.025

0.001

0.03

25.0

STW-635/0.02

635

635

0.0008

0.020

0.001

0.02

24.2

Lura: Hakanan ana iya samun ƙayyadaddun bayanai na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki.
Aikace-aikace: An fi amfani da shi a cikin tacewa da tacewa, gami da tacewa na petrochemical, tacewa abinci da magani, sake amfani da filastik da sauran masana'antu.
Matsakaicin faɗin yana tsakanin 1.3m da 3m.
Matsakaicin tsayinsa shine 30.5m (ƙafa 100).
Wasu masu girma dabam za a iya keɓance su.

Kamar yadda sunan ke nunawa, zanen ragar waya na karfe shine zanen raga da aka saka da bakin karfe.A bakin karfe waya zane yana da babban ƙarfi da acid da alkali juriya.Ya dace da sinadarai, magunguna, lafiya, masana'antar haske, sadarwa, man fetur da sauran masana'antu.Nunawa da tace kayan granular da kuma amfani da su a bel na jigilar kaya, yin burodi, cikawa, da sauransu.

Saƙa: saƙa na fili da saƙar twill

Siffofin: juriya na acid, juriya na alkali, juriya mai girma, ƙarfin ƙarfi da juriya abrasion

Ana amfani da: Ana amfani da shi don sieving da tacewa a ƙarƙashin yanayin yanayin acid da alkali, azaman gidan laka a masana'antar man fetur, azaman hanyar tacewa a masana'antar fiber ɗin sinadarai, azaman tsinken gidan a masana'antar lantarki.

C2-6
C2-4
C2-5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Manyan aikace-aikace

    Lantarki

    Tace Masana'antu

    Amintaccen tsaro

    Sieving

    Gine-gine